Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân
Chào bạn đã đến với A10F.Bạn hãy bấm vào " Login " để đăng nhập nhé.Nếu bạn chưa đăng ký thì hãy bấm vào " Register " để đăng ký nha.

Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân

Nơi mợi người gặp và chia sẻ với nhau :D

HomeSearchRegisterLog in
Time
Latest topics
Quy định của 4rum!
Fri Dec 18, 2009 5:00 pm by Don't cry!
Các anh em trước khi register vào post bài trong 4rum nên tuân theo những điều luật …

Comments: 39
Music

Share | 

Cuộc chạy vì trẻ em

Go down 
AuthorMessage
tunglt.ftu
Cao học

PostSubject: Cuộc chạy vì trẻ em   Mon Nov 09, 2009 4:27 pm

Đại sứ quán Canada, Hội hữu nghị Việt Nam - Canada, Liên hiệp các tổ chức hữu nghị Hà Nội (HAUFO) và các đối tác Việt Nam khác đã tổ chức Cuộc chạy Terry Fox nhằm ủng hộ việc nghiên cứu căn bệnh ung thư tại Hà Nội từ năm 2000. Trong chín năm qua, sự kiện này đã thu hút được hơn 37.800 người tham gia và quyên góp được hơn 2,2 tỉ đồng. Riêng năm 2008 cuộc chạy này đã có 7.000 người tham gia với tổng số tiền vận động được hơn 500 triệu đồng.

Năm nay ban tổ chức quyết định tăng thêm diện nhận được tài trợ và kết hợp cùng với Phòng Thương mại Canada tại Việt Nam mở rộng quy mô và phạm vi của cuộc chạy, lần này lấy tên là Cuộc chạy vì trẻ em tại Hà Nội. Cuộc chạy năm nay sẽ được tổ chức vào Chủ Nhật, ngày 22/11/2009 tại hồ Thiền Quang. Chúng tôi mong rằng các phương tiện truyền thông đại chúng sẽ tích cực đưa tin trước khi diễn ra sự kiện và vào hôm diễn ra cuộc chạy này.

Tất cả số tiền quyên góp được qua cuộc chạy sẽ được sử dụng để tài trợ cho các chương trình giúp đỡ những trẻ em bị mắc các bệnh hiểm nghèo thuộc các gia đình khó khăn tại Bệnh viện Tim Hà Nội, Bệnh viện Nhi Trung ương và Quỹ Nhịp đập Trái Tim (Heart Beat) Việt Nam. Mời các bạn tìm hiểu thêm thông tin trong trang web này và ủng hộ sự kiện này thông qua việc tài trợ hoặc tham gia vào Cuộc chạy.

Chúng tôi xin cảm ơn sự ủng hộ của quý vị và mong nhận được tham gia từ các thành viên của quý cơ quan trong hoạt động cộng đồng tuyệt vời này vì bệnh nhi ở Hà Nội.

Trân trọng,

Đại sứ quán Canada

Liên hiệp các tổ chức hữu nghị Hà Nội

Phòng Thương mại Canada tại Việt Nam

Hội hữu nghị Việt Nam – Canada
.................................................................................
Đây là một hoạt động rất bổ ích góp phần gây quỹ nhằm ủng hộ hoạt động nghiên cứu ung thư tại Hà Nội, và Đội TNTN Sông Mã sẽ tham gia cuộc chạy này.
Số lượng đăng kí không giới hạn, bạn nào muốn tham gia nhanh chóng đăng kí trong topic này hoặc gửi email hay nhắn tin trực tiếp cho anh Lete theo email: [You must be registered and logged in to see this link.] hoặc điện thoại 0987341954 đăng kí đc chấp nhận trước 12:00pm ngày 16/11/2009.

Mong cả nhà cùng tham gia vào một hoạt động có ích nhé...

Trên đây là thông báo của Đội Thanh niên tình nguyện Sông Mã, kêu gọi mọi người tham gia để ủng hộ trẻ em nghèo. Lớp mình ai có thời gian và nhiệt huyết tham gia thì có thể đăng ký trượctiếp vs a Nguyễn Ngọc Tùng (Mr Lete) như trên, hoặc đăng ký gián tiếp qua tớ hoặc bạn Hồ Đức Thắng nhé. Hi vọng 12A10 được chiến cùng nhau trong 1 hoạt động có ý nghĩa flower flower flower

Last edited by tunglt.ftu on Mon Nov 09, 2009 5:05 pm; edited 1 time in total
Back to top Go down
http://lopa10.tk
tunglt.ftu
Cao học

PostSubject: Re: Cuộc chạy vì trẻ em   Mon Nov 09, 2009 5:04 pm

Mẫu đăng kí:

Họ và tên:........................
Email:..............................
Cell :.......................
T-Shirt size:..................... (XS, S, M, L, XL, XXL, XXXL)
Back to top Go down
tunglt.ftu
Cao học

PostSubject: Re: Cuộc chạy vì trẻ em   Mon Nov 09, 2009 5:06 pm

nếu đăng ký trực tiếp vs Đội SM, mọi người có thể lấy danh nghĩa là bạn của tớ hoặc Thắng nhé
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Cuộc chạy vì trẻ em   

Back to top Go down

Cuộc chạy vì trẻ em
Back to top 
Page 1 of 1