Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân
Chào bạn đã đến với A10F.Bạn hãy bấm vào " Login " để đăng nhập nhé.Nếu bạn chưa đăng ký thì hãy bấm vào " Register " để đăng ký nha.

Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân

Nơi mợi người gặp và chia sẻ với nhau :D

HomeSearchRegisterLog in
Time
Latest topics
Quy định của 4rum!
Fri Dec 18, 2009 5:00 pm by Don't cry!
Các anh em trước khi register vào post bài trong 4rum nên tuân theo những điều luật …

Comments: 39
Music

Share | 

góp ý về các 4r!

Go down 
AuthorMessage
tai_neu
Trung học cơ sở

PostSubject: góp ý về các 4r!   Tue Dec 01, 2009 1:47 pm

tớ thấy chất lượng 1 số 4r của lớp mình rất chán và nhàm, như 4r về kt, hay ngoại ngữ ấy. các admin khi chọn moderator thì chọn theo cảm tính thì phải, mod mà chẳng làm đc gì cho cái 4r đó cả chỉ lên post mấy cái lung tung, muốn lên 4r tìm tài liệu hay học tập thì chẳng thấy đâu. cái 4r về ngoại ngữ thì đc bài đầu tiên của thắng là có chất lượng chút thì sau đó lại tịt lun. nên đề nghị các admin và mod cần có trách nhiệm hơn với cái 4r do mình phụ trách. trong các mod thì chỉ thấy bạn Linh vói cái 4r về IT là đc thôi!
tớ nghĩ mod phải có trách nhiệm post bài, tìm tài liệu, nêu chủ đề thảo luận, trả lời tất cả các câu hỏi trong 4r mình làm mod.
tớ rất thích cái 4r về kt và ngoại ngữ nhưng thấy nó nhàm quá với lại bà con hình như ko hứng thú gì với nó thì phải, đề nghị các admin cho e làm mod cái 4r về kt để thử lửa chút xem có làm cho nó hấp dẫn hơn đc ko! còn cái 4r về ngoại ngữ thì ko biết Tùng có thể tìm đc thêm tài liệu hay gì hay như cái post của thắng ko? 4r về học tập mà ko có gì để học cả!
ko biết các amind nghĩ thế nào? hay 4r lập ra chỉ chủ yếu để anh em chém gió với tự sướng. nếu thế thì cứ ban nick của e cũng ko sao!
thanks!
Back to top Go down
tunglt.ftu
Cao học

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Tue Dec 01, 2009 4:22 pm

để nó trở nên thú vị thì tất nhiên k chỉ mod mà mọi người phải cùng cố gắng xây dựng nó. 4r dành cho tất cả mọi người chứ k chỉ dành riêng cho mod hay admin. về việc phân vai trò mod hay admin cũng k có gì quan trọng cả, ngoài việc thi thoảng dọn dẹp các bài viết. Nếu ai quan tâm vấn đề nào thì tích cực viết bài về phần đó nhé, đừng đặt trách nhiệm cho mod và admin
Cheer!!!
Back to top Go down
http://lopa10.tk
tai_neu
Trung học cơ sở

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Tue Dec 01, 2009 4:44 pm

re ftu: thế thì bày đặt mod với admin làm gì, t nghĩ đấy là người khỏi xướng phong trào cho 4r chứ!
nếu 4r đc mọi người ủng hộ nhiệt tình như ảnh đẹp với chém gió thì ko nói làm gì, nhưng cái kt với language thì để cho nó tịt lun à?
Back to top Go down
tunglt.ftu
Cao học

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Tue Dec 01, 2009 4:51 pm

vậy theo c nghĩ thì họ làm gì. ngày nào bạn Lùn và bạn Linh đều phải ghé 4r để dọn dẹp các cmt k cần thiết, phân loại các bài viết đúng chuyên mục, design 4r cho tốt hơn.
Còn việc t phân chia làm mod đúng là có 1 chút cảm tính, nhưng t k thể check xem ai có nhiều tài liệu mà chọn đc. Hơn nữa k nên phân biệt thành mod và admin như vậy, thực chất việc phân chia này chỉ để quản lý diễn đàn dễ dàng hơn. còn trên thực tế hoàn toàn có thể 49 người làm mod đc.
Nếu c thực sự quan tâm đến các vấn đề này thì hãy tích cực viết bài, gây dựng vốn dữ liệu của các box này, khi đó tự dưng chúng sẽ trở thành cầu nối chia sẻ tài liệu kinh nghiệm học tập giữa các thành viên thôi. Cũng như khi diễn đàn này chưa được mọi người quan tâm đến thì t, Thắng và Thu Hà đã cố gắng rất nhiều để xây dựng 1 cơ sở dữ liệu nhất đinh, từ đó mới thu hút mọi người hơn được
Rất cám ơn về những góp ý bổ ích nhé
Back to top Go down
Don't cry!
Cao học

Đến từ : ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Wed Dec 02, 2009 10:57 pm

Thực sự thì ý kiến của Tài cũng không phải là không đúng. Mà còn có phần chính xác là đằng khác. Nhưng như Tùng đã nói rồi đấy. Có vài việc bất cập ở đây. Thứ nhất: vì 4rum mình mới thành lập chưa lâu nên member chưa nhiều, rất khó khăn cho việc thảo luận cũng như gây dựng những box mang tính chất học hành ở đây, như cậu thấy đấy, ngoài Ads, mods ( tớ không hài lòng về mod Hằng khi ngoài việc đăng ký và xin làm mod thì chẳng có thêm một chút gì vào hoạt động của 4rum ), các mem quen thuộc thì cậu thấy có còn ai hăng say trong 4rum không??? Thứ hai: cậu nói đúng. Các mod ngoài việc lọc bài viết trong box của mình còn phải cố gắng tìm ra cho box những bài viết hay và chất lượng nữa, nhưng như Tùng nói đấy, các mem cũng nên tự mình up lên những vấn đề mà mình quan tâm để bàn luận cùng mọi người. Thứ 3: về việc chọn mod, vì là mới thành lập nên bọn tớ cũng chưa chọn được các Mod thích hợp cho từng box được. Nhưng dần dần qua những lần post bài của các mem + mod, bọn tớ cũng sẽ chọn lọc ra những người thích hợp nhất. Ok? Tất cả đều cố gắng cho 4rum thôi cậu ạ !
Back to top Go down
meobeo285
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Fri Dec 04, 2009 11:10 pm

oh?hay!
Back to top Go down
meobeo285
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Fri Dec 04, 2009 11:13 pm

that ra! to thay tim tai lieu thi len google!to vao cai forum nay chi de gap anh em be ban va giai tri thoi! moi nguoi dung cang thang qua!ad voi mod thi ai cung dc!cung vay thoi...
Back to top Go down
lethuha_nha_k12_manu
Cao học

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sat Dec 05, 2009 1:46 am

ấy ấy,nói như hải thì hơi tiêu cực nhá!
mọi người có thể chia sẻ kinh nghiệm và tài liệu ở đây cũng đc mà!có người biết việc gì phải vào google seach!hehe quan trọng là tấm lòng okie?
Back to top Go down
Don't cry!
Cao học

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sat Dec 05, 2009 12:41 pm

Exactly!
Back to top Go down
meobeo285
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sat Dec 05, 2009 8:58 pm

haha! ko fai la tieu cuc ma chi la thuc te hon thoi! neu chon 2 cach la google va vao day lam 1 cai topic roi con fai cho nguoi ta tra loi thi to se chon cach thu nhat!hj hj!tam long...tot!no ok!
Back to top Go down
meobeo285
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sat Dec 05, 2009 9:03 pm

forum cua bon minh nhat nhoa qua!moi nguoi vao day hinh nhu chi vi nhan dc 1 cai link!moi nguoi tho o qua!du noi dung cung dc ma!
Back to top Go down
meobeo285
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sat Dec 05, 2009 9:05 pm

haha! bi h moi thay! thang Linh la don't cry!admin!hjhj!vai dai!Linh pzo, ham mo anh qua
Back to top Go down
bom_xinh
trẻ sơ sinh

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sat Dec 05, 2009 10:14 pm

Đừng nên quá căng thẳng như thế! 4rum lập ra đã là sự thành công lớn, chúng ta có nơi để sinh hoạt onl, có nơi để giao lưu học hỏi, và quan trọng hơn là nó gắn kết chúng ta gần nhau hơn. Đừng đè nặng trách nhiệm này lên vai bất kì ai, chúng ta có thể làm được gì hãy đóng góp để 4rum của lớp thật sự là ngôi nhà ảo, là chốn dừng chân mỗi lần onl... are u ok?==> ok <== trả lời hộ mọi người lun oài đó.
Nói vậy cũng phải xét lại mình, chưa làm đc gì cho 4rum... kể mà có box dành cho những bài học Phật Pháp ứng dụng vào đời thì có lẽ Bờm làm admin đc...kakaka! Đùa zậy thoai... Mọi người cố lên!
Back to top Go down
tunglt.ftu
Cao học

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sun Dec 06, 2009 12:17 am

đúng là to còi. cho con Bờm làm mod thùng rác có vẻ hợp nhỉ =))
Back to top Go down
Don't cry!
Cao học

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sun Dec 06, 2009 12:05 pm

@Hải còi: ra chú là fan của anh hả?
@Bờm: con nói vậy thì phải đóng góp tích cực đi chứ, suốt ngày chỉ phật với pháp, phận làm bố thấy đau lòng quá.
Back to top Go down
meobeo285
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Sun Dec 06, 2009 7:02 pm

haha!cry
Back to top Go down
lethuha_nha_k12_manu
Cao học

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   Mon Dec 07, 2009 2:51 am

Ờ há!chưa thật nhiệt tình nên nó nhạt nhòa thôi mà.đúg k?cũg có lúc hết jó để chém chứ?haha.nhưg hết rùi tại sao bọn m ko tạo ra jó nhỉ? @ Nga_ t vs Hải là chiến hữu cơ mà.căg thẳg sao dc nhỉ?hihi :-)
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: góp ý về các 4r!   

Back to top Go down

góp ý về các 4r!
Back to top 
Page 1 of 1