Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân
Chào bạn đã đến với A10F.Bạn hãy bấm vào " Login " để đăng nhập nhé.Nếu bạn chưa đăng ký thì hãy bấm vào " Register " để đăng ký nha.

Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân

Nơi mợi người gặp và chia sẻ với nhau :D

HomeSearchRegisterLog in
Time
Latest topics
Quy định của 4rum!
Fri Dec 18, 2009 5:00 pm by Don't cry!
Các anh em trước khi register vào post bài trong 4rum nên tuân theo những điều luật …

Comments: 39
Music

Share | 

Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!

Go down 
Go to page : Previous  1, 2
AuthorMessage
Don't cry!
Cao học

Đến từ : ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡

PostSubject: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Mon Dec 21, 2009 7:20 pm

First topic message reminder :

Mới chỉ 1 tuần trước đây thôi, t đã khá vui khi càng ngày càng thấy có thêm nhiều người vào 4rum lớp mình, dù đó là ai đi chăng nữa, họ cũng đã đều quan tâm đến 4rum này và muốn làm quen với nó. Tớ không phải là Ad thực sự của 4rum và tớ biết, trong lớp, cũng chẳng có mấy ai xem lời nói của tớ trong 4rum này dưới danh nghĩa Ad là có trọng lực, tớ hiểu và tớ cũng không muốn suy nghĩ nhiều về việc đó vì mỗi ngày vào 4rum, thấy lại lớp mình, là tớ đã vui rồi...
Rồi cho đến bây giờ, khi tất cả mọi người đã cùng nhau tạo dựng được khá nhiều cho 4rum mình thì tớ lại nghe đến chuyện...ĐÓNG CỬA FORUM. Nguyên nhân ra sao thì chắc tất cả mem trong A10 đều biết, tớ không muốn nói thêm ở đây. Nhưng có 1 điều làm tớ thực sự không hiểu. Cho tớ hỏi 1 câu thật lòng: CÁC CẬU NGHĨ GÌ VỀ NHAU NGOÀI CHỮ BẮT BUỘC PHẢI GỌI LÀ "BẠN BÈ"??? Các cậu soi mói nhau, tị nạnh nhau, kháy nhau, rồi giận rồi dỗi.... Tớ không biết lớp khác như thế nào, nhưng đấy không phải là cách nói chuyện của A10.
Uk, tớ cũng không phủ nhận là tớ cũng đã từng to tiếng với 1 thành viên của lớp trong 4rum, nhưng tất cả chỉ dừng lại ở thế rồi lại vui vẻ trở lại, tớ làm được, vậy các cậu không làm được à???
Tớ quá buồn khi hôm nay ghé qua topic: "Re Hoàng Anh" của Thắng, những mem tích cực chắc chắn đã đọc và có suy nghĩ riêng của mình, còn tớ, tớ không muốn suy nghĩ về việc đấy, tớ cũng không muốn đọc lại 1 topic kiểu như vậy 1 lần nữa, giải pháp của tớ là Del bài cho dù chủ topic có là ai đi nữa.
Tớ chỉ muốn nói, các cậu đã làm quá mọi chuyện rồi đấy. Hãy dừng lại khi còn có thể, đừng để 1 ngôi nhà ảo phá đi ngôi nhà thật.
Tớ muốn mọi người luôn vui vẻ với nhau, như vậy là đủ. Hãy suy nghĩ chín chắn mọi việc, đừng để sau này lại hối hận vì không thể nhìn mặt nhau.
Còn về việc cho sập 4rum. Đây cũng sẽ là nơi cho ý kiến nên hay không. Tớ 1 phiếu: không.
Tớ muốn mọi người comment lại theo chủ đề của topic này, mọi cm mang tính spam + xoáy thêm về chuyện kia t sẽ del không báo trước.
Thân!
Back to top Go down

AuthorMessage
ducthangbk
Admin

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Tue Mar 02, 2010 11:34 pm

Trời ơi,biết thế nào đây.Mọi người biết không.Làm sao mà có được niềm vui khi không có sự chia sẻ,tâm sự,trò chuyện.Ngồi một mình thế này,mình thấy buồn lắm.Thôi đành tâm sự 1 mình cùng cái 4r này và cũng là cái sản phẩm của mình.Mình biết giờ đây chắc không còn ai nhớ đến nó nữa và cũng sẽ không có ai vào mà xem lại nó nữa.Nó đã thành quá khứ rồi.Nhưng quá khứ thì vẫn còn đó phải không mọi người.Nó chẳng đi đâu cả.Vẫn đâu đây quanh ta.Chỉ là tại ta cố ý không muốn nghĩ đến nó,không muốn nhớ đến nó thôi.

_________LỚP 12A10 THPT LÊ LỢI_________
Muốn nhìn thấy cầu vồng thì hãy cố gắng chờ đợi những cơn mưa
Back to top Go down
http://lopa10.lifeme.net
lethuha_nha_k12_manu
Cao học

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Wed Mar 17, 2010 1:10 pm

đây có tớ đấy, hehe
chỉ là tại ta cố ý ko mún nghĩ đến nó nữa thôi ^^
Back to top Go down
huudung
Đại học

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Mon Mar 22, 2010 9:48 am

lethuha_nha_k12_manu wrote:
đây có tớ đấy, hehe
chỉ là tại ta cố ý ko mún nghĩ đến nó nữa thôi ^^
Đứa nào hôm trước bảo không vào trang này nữa nhỉ ?? Hêhhê. Đúng là,ko tin con gái nói được
Back to top Go down
lethuha_nha_k12_manu
Cao học

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Mon Mar 22, 2010 5:34 pm

ừ, đúng đúng.. tuyên bố rồi nhưng ko vào chỉ khi tiếp tục có những lời tranh luận thiếu sự đoàn kết thôi. chứ yên ả rùi thì việc gì phải thế
tui cũng ham vui mà =))
Back to top Go down
huudung
Đại học

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Wed Mar 24, 2010 8:00 am

sắp 26/3,trường ngân hàng có tổ chức gì ko
Back to top Go down
lethuha_nha_k12_manu
Cao học

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Wed Mar 24, 2010 12:24 pm

Truong Ngan hang ah, thấy treo cờ nhiều lắm , nhưng ko biết có tổ chức gì ko, dưng mà tình hình là ko có gì vì các khóa trc cũng thế, thế mới chán chứ Sad( chắc cũng mit tinh cho nó có phong trào là cùng Very Happy
Back to top Go down
lethuha_nha_k12_manu
Cao học

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   Wed Mar 24, 2010 12:24 pm

Truong Ngan hang ah, thấy treo cờ nhiều lắm , nhưng ko biết có tổ chức gì ko, dưng mà tình hình là ko có gì vì các khóa trc cũng thế, thế mới chán chứ ( chắc cũng mit tinh cho nó có phong trào là cùng
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!   

Back to top Go down

Tớ cần những lời góp ý thẳng thắn!
Back to top 
Page 2 of 2Go to page : Previous  1, 2