Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân
Chào bạn đã đến với A10F.Bạn hãy bấm vào " Login " để đăng nhập nhé.Nếu bạn chưa đăng ký thì hãy bấm vào " Register " để đăng ký nha.

Lớp 12A10_Trường THPT Lê Lợi - Thọ Xuân

Nơi mợi người gặp và chia sẻ với nhau :D

HomeSearchRegisterLog in
Time
Latest topics
Quy định của 4rum!
Fri Dec 18, 2009 5:00 pm by Don't cry!
Các anh em trước khi register vào post bài trong 4rum nên tuân theo những điều luật …

Comments: 39
Music

Share | 

Chém chị em....

Go down 
AuthorMessage
tieudieu_langtu_ldk
Tiểu học

PostSubject: Chém chị em....   Mon Nov 23, 2009 12:17 am

Hum nay mỗ lấy hết can đảm để làm sáng tỏ một số vấn đề mà chị em lun nghĩ là chỉ có bọn con trai mới vậy.chắc chắn sẽ gây nhìu tranh cãi.mong anh em ủng hộ nhiệt tình mà chém cùng tui.còn có gì hok phải thì chị e cứ tìm bọn nó mà chém lại.keke.em chỉ là đc cử za để nói lên vấn đề mà thui..hic ..run..run.đi vào vấn đề chính lun.chủ đề là CON GÁI DÊ HƠN HAY CON TRAI DÊ HƠN.vâng.từ khi bít phân biệt thế nào là 1 đứa con gái và 1 đứa con trai thì anh em chúng ta đã bị mang cái tiếng là có máu dê zùi.đôi khi thấy chị em xinh nhìn một tí cũng bị gọi dê.sợ chị em lạnh mún gần gần cho ấm áp cũng dê.thỉnh thoảng đôi mắt hơi lạc đường cũng dê.đến cả cười mà hơi khác người cũng qui za là dê.hic.(tiêu biểu lớp mình có thằng các dinh với thằng giáp quế thuộc loại cụ zoài..hihi).cái này anh em bọn tui ko phủ nhận.mà có vậy thì mới có chị em chứ.hehe.thế nhưng liệu chị em có máu dê ko.sau nhìu ngày nghiên cứu khoa học đã chứng minh là chị em cũng dê.và mức độ dê cụ còn hơn cả con trai.sau đây em xin lấy dẫn chứng bằng 1 câu chuyện ghi âm đc trong công viên:
Một chàng trai và một cô gái hẹn hò trong công viên.Cô gái thẹn thùng nhìn chàng trai hỏi:''anh đang nghĩ gì thế.''chàng trai (đang chẳng nghĩ gì) nói cho qua:''anh nghĩ giống em".Cô gái đỏ mặt :''eo! anh này bậy thế".
Và còn zất nhìu bằng chứng nhưng để mình tui nói thì lại bảo tui ác cảm với con gái.chi bằng để anh em cùng nhau làm sáng tỏ vụ này cho chị em tâm phục khẩu phục...CỨU TAO....
Back to top Go down
tunglt.ftu
Cao học

PostSubject: Re: Chém chị em....   Mon Nov 23, 2009 12:27 am

chém ác quá Smile
Back to top Go down
http://lopa10.tk
ducthangbk
Admin

PostSubject: Re: Chém chị em....   Mon Nov 23, 2009 7:19 am

Con trai dê thì có lẽ nó mang cái tiếng từ xưa rồi nên bây giờ có nghe thêm vài tiếng nữa chắc cũng chẳng sao.Còn về vấn đề của các chị em thì nghe từ "dê" có lẽ ko hợp cho lắm.Theo t thì dùng cái từ gọi là "Ham hố" thì tốt hơn đó nhẩy.

_________LỚP 12A10 THPT LÊ LỢI_________
Muốn nhìn thấy cầu vồng thì hãy cố gắng chờ đợi những cơn mưa
Back to top Go down
http://lopa10.lifeme.net
lenm288
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: Chém chị em....   Mon Nov 23, 2009 7:52 pm

tieudieu_langtu_ldk wrote:
Hum nay mỗ lấy hết can đảm để làm sáng tỏ một số vấn đề mà chị em lun nghĩ là chỉ có bọn con trai mới vậy.chắc chắn sẽ gây nhìu tranh cãi.mong anh em ủng hộ nhiệt tình mà chém cùng tui.còn có gì hok phải thì chị e cứ tìm bọn nó mà chém lại.keke.em chỉ là đc cử za để nói lên vấn đề mà thui..hic ..run..run.đi vào vấn đề chính lun.chủ đề là CON GÁI DÊ HƠN HAY CON TRAI DÊ HƠN.vâng.từ khi bít phân biệt thế nào là 1 đứa con gái và 1 đứa con trai thì anh em chúng ta đã bị mang cái tiếng là có máu dê zùi.đôi khi thấy chị em xinh nhìn một tí cũng bị gọi dê.sợ chị em lạnh mún gần gần cho ấm áp cũng dê.thỉnh thoảng đôi mắt hơi lạc đường cũng dê.đến cả cười mà hơi khác người cũng qui za là dê.hic.(tiêu biểu lớp mình có thằng các dinh với thằng giáp quế thuộc loại cụ zoài..hihi).cái này anh em bọn tui ko phủ nhận.mà có vậy thì mới có chị em chứ.hehe.thế nhưng liệu chị em có máu dê ko.sau nhìu ngày nghiên cứu khoa học đã chứng minh là chị em cũng dê.và mức độ dê cụ còn hơn cả con trai.sau đây em xin lấy dẫn chứng bằng 1 câu chuyện ghi âm đc trong công viên:
Một chàng trai và một cô gái hẹn hò trong công viên.Cô gái thẹn thùng nhìn chàng trai hỏi:''anh đang nghĩ gì thế.''chàng trai (đang chẳng nghĩ gì) nói cho qua:''anh nghĩ giống em".Cô gái đỏ mặt :''eo! anh này bậy thế".
Và còn zất nhìu bằng chứng nhưng để mình tui nói thì lại bảo tui ác cảm với con gái.chi bằng để anh em cùng nhau làm sáng tỏ vụ này cho chị em tâm phục khẩu phục...CỨU TAO....
chuẩn nhưng vẫn thích chỉnh nói chung là chị em cũng rất là máu chiến nhưng mà cứ làm ra vẻ để anh em mình bị câu----------------> cái này gọi là lừa tình đấy. thử hỏi có anh nào thấy em nó hiền hiền xinh xinh nói ngọt ngọt có chết ko.Em chỉ mạn phép chém thế thôi chị em đừng chém em
Back to top Go down
truonggiang
Vỡ lòng

PostSubject: Re: Chém chị em....   Mon Nov 23, 2009 10:08 pm

cai thang KP noi the la dung roai . bon nao ma chang co mau de . khoa hoc chung minh nhu cau tinh duc cua con gai cao hon con trai ma
Back to top Go down
ducthangbk
Admin

PostSubject: Re: Chém chị em....   Mon Nov 23, 2009 11:18 pm

Đề nghị mọi người vào 4r thì viết tiếng việt có dấu nhé!

Back to top Go down
bom_xinh
trẻ sơ sinh

PostSubject: Re: Chém chị em....   Tue Nov 24, 2009 4:04 pm

truonggiang wrote:
cai thang KP noi the la dung roai . bon nao ma chang co mau de . khoa hoc chung minh nhu cau tinh duc cua con gai cao hon con trai ma
Giang tung đọc ở chỗ nào mà nói thế. Khoa học nào zậy chài? Đàn ông thì nghĩ về chuyện ấy đến 70% thời gian còn phụ nữ thì nghĩ tới 90% thời gian là chuyện shopping... đó mới là chuẩn ấy.
Nhưng nói zậy đâu có đúng, mỗi người mỗi kiểu, có người là đàn ông nhưng ko có máu dê, có người là phụ nữ nhưng lại có, nói chung, chém cái này thì có mà kùn dao, tốn công lực thoai! Bon chen tí... thiện tai, thiện tai!
Back to top Go down
tieudieu_langtu_ldk
Tiểu học

PostSubject: Re: Chém chị em....   Tue Nov 24, 2009 5:07 pm

hôhô.cũng đông vui phết nhỉ.thế mà lâu nay chẳng thằng nào chịu vào.thấy gái là sáng mắt mà.ko trách mang tiếng dê cũng đúng thôi
Back to top Go down
ducthangbk
Admin

PostSubject: Re: Chém chị em....   Tue Nov 24, 2009 5:12 pm

bản chất rồi.

Back to top Go down
lenm288
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: Chém chị em....   Wed Nov 25, 2009 10:56 am

bom_xinh wrote:
truonggiang wrote:
Giang tung đọc ở chỗ nào mà nói thế. Khoa học nào zậy chài? Đàn ông thì nghĩ về chuyện ấy đến 70% thời gian còn phụ nữ thì nghĩ tới 90% thời gian là chuyện shopping... đó mới là chuẩn ấy.
Nhưng nói zậy đâu có đúng, mỗi người mỗi kiểu, có người là đàn ông nhưng ko có máu dê, có người là phụ nữ nhưng lại có, nói chung, chém cái này thì có mà kùn dao, tốn công lực thoai! Bon chen tí... thiện tai, thiện tai!
hê hê chuyện muôn thuở mà Bờm ko chém phí lắm.Nói chung là đàn ông có 2 loại
loại 1:là đến 90% chuyện nói với nhau là về nửa kia thế giới kể cả ko có em nào lả lướt lượn qua
loại 2: loại này hình như ko phải đàn ông há há
Back to top Go down
Don't cry!
Cao học

Đến từ : ̴̡ı̴̴̡ ̡̡͡|̲̲̲͡͡͡ ̲▫̲͡ ̲̲̲͡͡π̲̲͡͡ ̲̲͡▫̲̲͡͡ ̲|̡̡̡ ̡ ̴̡ı̴̡̡

PostSubject: Re: Chém chị em....   Wed Nov 25, 2009 11:18 am

Mịa. Các ông chém ghê vậy. Smile). Chém tùm lum quá. Cái vấn đề nhạy cảm vậy thì phải nói cho nó ý tứ tý chứ. Chứ cứ phô phô như thằng Giang vậy thì còn chị em nào dám vào topic nữa. [-(.
Back to top Go down
lethuha_nha_k12_manu
Cao học

PostSubject: Re: Chém chị em....   Wed Nov 25, 2009 11:19 am

don't cry?WHO?mem nào lớp mình đây nhờ cái tên ấn tượng thía ^^
Back to top Go down
ducthangbk
Admin

PostSubject: Re: Chém chị em....   Wed Nov 25, 2009 12:07 pm

Bạn Linh nhà ta đó mừ.hehe

Back to top Go down
lenm288
Trung học phổ thông

PostSubject: Re: Chém chị em....   Thu Nov 26, 2009 1:48 pm

Don't cry! wrote:
Mịa. Các ông chém ghê vậy. ). Chém tùm lum quá. Cái vấn đề nhạy cảm vậy thì phải nói cho nó ý tứ tý chứ. Chứ cứ phô phô như thằng Giang vậy thì còn chị em nào dám vào topic nữa. [-(.
hóa ra là em LInh à.cái thể loại yêu d.... d..... ghét thể thao như chú mà cũng chém dc câu này à.Bái phục
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: Chém chị em....   

Back to top Go down

Chém chị em....
Back to top 
Page 1 of 1